วันที่ 27 มีนาคม 2566 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประเสริฐ ทองหนูนุ้ย ผู้อำนวยการสถาบันสถาบันทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย วิทยาเขตตรัง พร้อมด้วยบุคลากร ร่วมประชุมทำข้อตกลง ตัวชี้วัดเพื่อใช้ในการประเมินผลการปฏิบัติงาน ครั้งที่ 2 ประจำปีงบประมาณ 2567 (1 มีนาคม 2567 – 31 สิงหาคม 2567) ณ ห้องประชุมอาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 ทั้งนี้ เพื่อให้การประเมินผลการปฏิบัติงานของพนักงานมหาวิทยาลัยสังกัดสถาบันทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม เป็นไปด้วยความถูกต้อง ยุติธรรม และมุ่งสู่ผลสัมฤทธิ์ตามแผนปฏิบัติงานของสถาบันฯ
![](https://nrei.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/03/85b4f569-cc80-43d6-ab85-058ba53c7349-1024x768.jpg)
![](https://nrei.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/03/38854bee-53eb-4527-9dab-8034cae9a88a-1024x768.jpg)
![](https://nrei.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/03/1fad0589-db7e-4ca6-b6b3-533412f0e983-1024x768.jpg)